Máy Chiếu Epson EB-G7400U
Máy Chiếu Epson EB-G7400U – thiết bị trình chiếu lý tưởng cho mọi lĩnh vực
Đánh giá chung về Máy Chiếu Epson EB-G7400U
Ngoài ra, sản phẩm này còn được tích hợp chiếc loa với công suất 10W (mono speaker), tiện lợi cho người sử dụng vừa trình chiếu video vừa phát âm thanh mà không cần trang bị thêm chiếc loa cắm ngoài. Vì vậy, Máy Chiếu Epson EB-G7400U là sản phẩm rất hữu ích với chất lượng hình ảnh chân thực, màu sắc chuẩn đẹp, thiết bị mang đến cho người sử dụng những trải nghiệm trọn vẹn nhất.
Chất lượng hình ảnh hiển thị hiện đại sắc nét
Máy Chiếu Epson EB-G7400U được trang bị bóng đèn 400W duy nhất cho ra cường độ sáng lên đến 5.500 Ansi lumens kết hợp cùng với tỷ lệ tương phản cao gần 2.500.000 : 1 cho ra chất lượng hình ảnh với độ nét cao và chi tiết được hiển thị rõ ràng sắc nét ngay cả trên màn ảnh có kích thước lớn lên đến 300 inchs, lý tưởng cho các phòng họp, hội trường và phòng hội nghị,…
Tính năng nổi bật của Máy Chiếu Epson EB-G7400U
Thêm khung hình thông minh
Chia màn hình tiện lợi
Xoay linh hoạt 360 độ
Đặc điểm vượt trội của Máy Chiếu Epson EB-G7400U
Cổng kết nối đa dạng
Tuổi thọ thiết bị bền bỉ
Ứng dụng của Máy Chiếu Epson EB-G7400U
Ứng dụng trong các phòng học hiện đại
Lắp đặt trong các văn phòng doanh nghiệp
Ứng dụng trong các bữa tiệc – sự kiện
Máy Chiếu Epson EB-G7400U còn được ứng dụng trên nhiều lĩnh vực khác nữa.
Thông số kỹ thuật của Máy Chiếu Epson EB-G7400U
Model EB-G7400U
Projection System 3LCD Technology
LCD Panel 0.76 inch with C2 Fine
Light Output (Color/White) 5,500 Lumen
Portrait Colour Light Output 4,950 lm
Resolution WUXGA, 1920 x 1200, 16:10
High Definition 4K enhancement
Aspect Ratio 16:10
Contrast Ratio 50000 : 1
Lamp 400 W, 4000 h durability
Keystone Correction Manual vertical: ± 45°, Manual horizontal ± 30°
Projection Ratio 1.39 – 2.23:1
Zoom Manual, Factor: 1.6
Lens Optical
Image Size 30 – 300 inches
Projection Distance Wide 1.44 – 2.33:1
Zoom Motorized, Factor: 1 – 1.6
Lens Shift Motorized – Vertical ± 67 %, horizontal ± 30 %
Projection Distance Tele 2.5 – 15.1 m
Projection Distance Wide 1.5 – 9.4 m
Projection Lens F Number 1.7 – 2.3
Focal Distance 24 – 38.2 mm
Focus Motorized
Loudspeaker 10W
Security Kensington lock, Control panel lock, Password protection
Features 4K enhancement, Built-in speaker, Document Camera Compatible, Lens position memory
Supply Voltage 100 – 240VAC, 50 – 60 Hz
Dimensions 525‎ x 472 x 189 mm